Skíđafélag Siglufjarđar

Úrslit í Bikarmóti í flokki 14-15 ára, svig drengir                               SKIÐASAMBAND ÍSLANDS                                                    

Úrslit í Bikarmóti í flokki 14-15 ára, svig drengir

                              SKIÐASAMBAND ÍSLANDS                             

 

                     Bikarmot SKI 14-15 ara - svig drengja                     

 


                              SKIÐASAMBAND ÍSLANDS                             

 

                     Bikarmot SKI 14-15 ara - svig drengja                     

 

                               SKI RACE CODE No.                               

Skidafelag Siglfirdinga Skidaborg                               JANUARY 24, 2015

Skardsdalur                                                                    

--------------------------------------------------------------------------------

 

                             S L A L O M     M E N                             

 

                                RESULTS BY CLASS                               

 

--------------------------------------------------------------------------------

 

                                  CLASS : D14                                 

                                 ------------                                 

 

 PL Bib  SKI     COMPETITOR------------------------    TIME  TIME    TOTAL

    Nr  Nr      SURNAME+NAME               CLUB/YR  1stRUN 2ndRUN    TIME

 

  1  39         Axel, Reyr Runarsson       DAL/00   39.20   43.85 1:23.05

  2  32         Ari, Runar Gunnarsson      MYV/00   40.00   47.32 1:27.32

  3  37         Eyjolfur, Johann Einarsson BBL/00   40.85   47.59 1:28.44

  4  30         Bjartmar, Palmi BjorgvinssonUIA/00  56.49   53.32 1:49.81

 

DISQUALIFIED 1st RUN

 

    45          Darri, Runarsson            SKA/00 GATE  0 GATE 22

    43          Jokull, Eyjolfur Einarsson  ARM/00 GATE  0   48.23

    38          Tandri, Snær Traustason     BBL/00 GATE  0   45.58

    36          Einar, Breki Tomasson       SSS/00 GATE  0 1:02.07

    35          Daniel, Ingi Egilsson       BBL/00 GATE  0   50.61

 

DISQUALIFIED 2nd RUN

 

    47          Hilmar, Snær Orvarsson     SKRR/00   44.93

    44          Johann, Gisli Jonsson       UIA/00 1:00.12

    42          Theodor, Julius Blondal    SKRR/00 1:13.16

 

 

                                  CLASS :  D15                                 

                                  ------------                                 

 

 PL Bib  SKI     COMPETITOR------------------------    TIME  TIME    TOTAL

    Nr  Nr      SURNAME+NAME               CLUB/YR  1stRUN 2ndRUN    TIME

 

  1  46         Georg, Fannar Þordarson    SKRR/99  38.78   46.75 1:25.53

  2  34         Jon, Ingi Haraldsson       SKA/99   40.73   46.68 1:27.41

 

DID NOT FINISH 1st RUN

 

    33          Johann, Ingvi Halldorsson   SKA/99       

                                ------------                                  

DISQUALIFIED 2nd RUN

 

    41          Jokull, Þorri Helgason      DAL/99   39.80

    40          Aron, Steinn Halldorsson    UIA/99   39.37

 

 

 

24-01-15 / Skardsdalur              LIST:                                SM0 / 2

--------------------------------------------------------------------------------

DATA PROCESSING BY SPLIT SECOND SOFTWARE               TIMING ALGE TDC 8000/8001

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~ NEW PAGE ~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~



Mynd augnabliksins

img_1207.jpg

Framsetning efnis

moya - Útgáfa 1.13 2009 - Stefna ehf